TẬP ĐOÀN 9A7
Mời bạn tham gia diễn đàn của chúng tối!
TẬP ĐOÀN 9A7
Mời bạn tham gia diễn đàn của chúng tối!
TẬP ĐOÀN 9A7
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

TẬP ĐOÀN 9A7

WELCOME TO OUR FORUM - MERRY CHRISTMAS - HAPPY NEW YEAR 2011

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Những bức ảnh ngày 9/7 tại nhà Apu(N.Phúc)
............... EmptySat Sep 15, 2012 2:00 pm by dien_vuvan

» Dự thảo kế hoạch họp lớp 9A7 Khoá 09-10 Trường THCS Nguyễn Vĩnh Ngiệp
............... EmptyWed Jul 11, 2012 3:23 pm by Abu

» Máy kích điện giải pháp cho mọi nhà
............... EmptyFri Aug 12, 2011 11:17 am by phuongnho6768

» Thêu tay niềm tự hào của người Việt
............... EmptyFri Aug 12, 2011 11:16 am by phuongnho6768

» Bảo vệ con người trong lao động
............... EmptyFri Aug 12, 2011 11:15 am by phuongnho6768

» Website đẳng cấp
............... EmptyFri Aug 12, 2011 11:14 am by phuongnho6768

» Các bạn biết SỬA MÁY ĐẾM TIỀN ở đâu chưa?
............... EmptySat Jul 23, 2011 12:56 pm by kienlinh

» Giải pháp nâng tầm website
............... EmptySat Jul 23, 2011 12:52 pm by kienlinh

» Một vài thông tin về máy kích điện
............... EmptyWed Jul 20, 2011 3:39 pm by phuongnho6768

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

...............

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
[PDL]Bin_Nhoc
THÀNH VIÊN TÍCH CỰC
THÀNH VIÊN TÍCH CỰC

Gold : 20
Điểm yêu thích : 1

............... Empty
Bài gửiTiêu đề: ...............   ............... EmptyFri May 21, 2010 4:11 pm

Cuộc sống đối với một người thì rất quan trọng nhưng đôi lúc làm con người ta cảm thấy cuộc sống đối với họ vô cùng buồn làm họ mất đi cảm xúc về cuộc sống vui tươi và sôi động , ai cũng zậy có đôi lúc khi họ gặp những chuyện khó khăn và làm họ buồn bã thì lúc đó họ cảm thấy chán nản cuộc sống , nếu những lúc đó không có một người bạn bên chia sẻ những đau buồn và khó khăn mà cuộc sống muốn thử thách họ thì khó mà vượt qua. Đối với con người tình bạn rất quan trọng vì bạn bè là người có thể xát cánh bên bạn giúp bạn vượt qua những thử thách và chia sẻ những niềm vui nỗi buồn , đối với lứa tuổi học trò thì tình bạn càng quan trọng hơn nữa ,nếu bạn gặp những chuyện buồn hay những vấp ngã trong học tập thì bạn bè sẽ là người có thể giúp bạn vượt qua để có thể đứng dậy đi tiếp trên những con đường dẫn tới tương lai mà bạn muốn đi . Nhưng đôi lúc cũng không như ý muốn vì không tìm được người bạn thật sự tốt với mình và cùng với mình cùng vượt qua những thử thách. Nên cuộc sống là thế đó sao mà đoán được ngày mai sẽ xảy ra chuyện gì với mình, nhưng đừng vì thế mà bỏ cuộc nửa đường mà hãy tìm mọi cách vượt qua khó khăn dù không có bạn bè và cố gắng tìm một người bạn đồng hành với mình trong cuộc sống , hãy tìm niềm tin tưởng từ họ và thắt chặc tình bạn đó mãi mãi trong tay không cho nó bay khỏi tầm tay của mình. Nếu bạn làm được như thế thì bạn sẽ vô cùng hạnh phúc . Nhưng mình nè trước giờ mình chẳng tin ai cả , mình chỉ tin vào bản thân mình và khỏi cần bạn bè gì cả nhưng bạn của mình không bỏ mình, ai cũng tốt với mình cả, họ luôn giúp mình nhiều trong học tập và cuộc sống nữa , khi mình buồn bã thì luôn là người ngồi bên mình tâm sự , chia sẻ kinh nghiệm về điều mình đang vấp ngã nhưng mình chẳng cần quan tâm họ đang nói gì và làm gì cho mình và điều qua trọng hơn nữa mình chẳng nói gì với họ dù chỉ chữ cảm ơn vì lúc đó mình là con người sống nội tâm và chỉ tin mình và chẳng cần tin ai cả do cái ý nghĩa chẳng ai tốt với mình thật lòng đâu và khi đánh mất những tình cảm mà bạn đã giành cho mình và khi mình đi qua trường mới học mình không có một người bạn nào cả và lúc này mới hiểu ra thật buồn tẻ dù mình là con người thích sự cô đơn, dù hồi trước mình không nói chuyện với ai đi nữa thì cũng sẽ có người ngồi cạnh nói chuyện với mình dù mình không muốn chuyện, nhưng lúc này khác mình không nói chuyện với ai thì cũng chẳng có ai nói chuyện với mình. Thì bây giờ mình mới ao ước sẽ qua lại những kỉ niệm cũ nhưng thời gian đã trôi qua sao mà níu kéo lại được dù bây giờ mình hối hận thì đã muộn quá rồi, dù cuộc sống đối với mình còn rất dài nhưng mình muốn kiếm những người bạn tốt với mình như xưa thật là khó. Mình chỉ mong sao mình chỉ kiếm được một người bạn tốt với mình thật sự dù chỉ có một người cũng đã đủ để mình có thể chia sẻ với mình những niềm vui và nỗi buồn dù mình biết kiếm một người bạn thì không khó nhưng mà bạn hợp tính và tốt với mình thì khó lắm nhưng mình cũng mong sẽ kiếm được vì đây là ước mong nho nhỏ của mình. Đây là những lời nói thật lòng của mình, thông qua bài blog này mình muốn truyền đạt hai thứ :
Thứ 1: Bạn hãy trân trọng những điều tốt đẹp mà bạn đang có và đừng đánh mất đi thứ quan trọng đối giống như mình nhe,vì khi đã sai thì khó mà quay lại.
Thứ 2: Mình mong sẽ kiếm được người bạn thật sự của mình qua bài blog này và hiểu được mà mình muốn nói.
Cuối cùng mình chúc tất cả những bạn đọc bài blog này của mình luôn gặp may mắn và vui vẻ.
rua_nhili9a7
THÀNH VIÊN TÍCH CỰC
THÀNH VIÊN TÍCH CỰC
rua_nhili9a7

Gold : 24
Điểm yêu thích : 2

............... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ...............   ............... EmptySun May 23, 2010 1:56 pm

ồh....!Ngạc nhiên nhỷ? Faj? cái nàj là do chýnh lòg của Bjn viết k z.? Lần đầu tiên mới nghe đc nhữg lời như z. đó nghen! Thật cảm độg qá àk.......cám ơn Bjn zỳ lời chúc nha và mog Bjn cũg z. nèk....!!!! smile........
http://nhaccuatui.com
[PDL]Bin_Nhoc
THÀNH VIÊN TÍCH CỰC
THÀNH VIÊN TÍCH CỰC

Gold : 20
Điểm yêu thích : 1

............... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ...............   ............... EmptyWed May 26, 2010 3:56 pm

hehe ka0 coppy thuj :DDDDDDDDDDDDDDDDd
Sponsored content

............... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ...............   ............... Empty

...............
Trang 1 trong tổng số 1 trang