TẬP ĐOÀN 9A7
Mời bạn tham gia diễn đàn của chúng tối!
TẬP ĐOÀN 9A7
Mời bạn tham gia diễn đàn của chúng tối!
TẬP ĐOÀN 9A7
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

TẬP ĐOÀN 9A7

WELCOME TO OUR FORUM - MERRY CHRISTMAS - HAPPY NEW YEAR 2011

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Những bức ảnh ngày 9/7 tại nhà Apu(N.Phúc)
PHÚT TĨNH LẶNG EmptySat Sep 15, 2012 2:00 pm by dien_vuvan

» Dự thảo kế hoạch họp lớp 9A7 Khoá 09-10 Trường THCS Nguyễn Vĩnh Ngiệp
PHÚT TĨNH LẶNG EmptyWed Jul 11, 2012 3:23 pm by Abu

» Máy kích điện giải pháp cho mọi nhà
PHÚT TĨNH LẶNG EmptyFri Aug 12, 2011 11:17 am by phuongnho6768

» Thêu tay niềm tự hào của người Việt
PHÚT TĨNH LẶNG EmptyFri Aug 12, 2011 11:16 am by phuongnho6768

» Bảo vệ con người trong lao động
PHÚT TĨNH LẶNG EmptyFri Aug 12, 2011 11:15 am by phuongnho6768

» Website đẳng cấp
PHÚT TĨNH LẶNG EmptyFri Aug 12, 2011 11:14 am by phuongnho6768

» Các bạn biết SỬA MÁY ĐẾM TIỀN ở đâu chưa?
PHÚT TĨNH LẶNG EmptySat Jul 23, 2011 12:56 pm by kienlinh

» Giải pháp nâng tầm website
PHÚT TĨNH LẶNG EmptySat Jul 23, 2011 12:52 pm by kienlinh

» Một vài thông tin về máy kích điện
PHÚT TĨNH LẶNG EmptyWed Jul 20, 2011 3:39 pm by phuongnho6768

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

PHÚT TĨNH LẶNG

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Admin
ADMINISTRATOR
ADMINISTRATOR
Admin

Gold : 125
Điểm yêu thích : 21

PHÚT TĨNH LẶNG Empty
Bài gửiTiêu đề: PHÚT TĨNH LẶNG   PHÚT TĨNH LẶNG EmptyTue Apr 20, 2010 3:18 pm

PHÚT TĨNH LẶNG
Gửi đến những ai đánh mất lòng tin vảo chính mình...

HẠT GIỐNG CHO TÂM HỒN
Đôi khi một cái gì đó vuột khỏi tầm tay chúng ta rồi ta mới biết rằng mình đã từng có nó, và mới cảm nhận được rằng điều đó quan trọng và có ý nghĩa biết bao với mình.

Hãy yêu một người bằng trọn vẹn trái tim mình mà không cần đáp lại. Đừng vội trông mong tình yêu đến mau chóng mà hãy kiên trì chờ cho đến khi tình yêu hiện hữu trong trái tim họ; nếu không thì bạn hãy an lòng vì trong tim bạn đã có nó rồi.

Có thể bạn chỉ mất một phút để say mê một người, một giờ để thích một người, và một ngày để yêu một người, nhưng phải mất cả một đời mới có thể quên được một người.

Đừng vì dáng vẻ bên ngoài, vì đó là lừa dối. Đừng vì của cải vật chất, vì có thể mất đi. Hãy tìm người nào có thể làm bạn mỉm cười, bởi vì chỉ có nụ cười mới có thể làm một ngày âm u trở nên tươi sáng.

Có những giây phút trong đời khi bạn nhớ thương một người nào đó tha thiết đến nỗi bạn muốn mang người đó ra khỏi giấc mơ để ôm họ trong vòng tay thực tại. Hãy mơ những gì bạn ước mơ; đi nơi nào bạn muốn đi; làm những gì bạn khát khao; trở thành những ai mà bạn mong muốn, bởi vì bạn chỉ có một cuộc đời và một cơ hội để làm tất cả những gì bạn mơ ước.

Hãy tự đặt mình trong vị trí của người khác. Nếu trong hoàn cảnh ấy bạn cảm thấy bị tổn thương, thì người khác cũng sẽ cảm nhận như vậy.

Một người hạnh phúc nhất không nhất thiết phải là người có mọi thứ tốt nhất; mà là người biết tận hưởng và chuyển biến những gì xảy đến với mình trong cuộc sống một cách tốt nhất.

Hạnh phúc chỉ đến với những ai biết rơi lệ khi tổn thương, biết đau đớn khi mất mát, biết khát khao và nuôi dưỡng những giấc mơ, biết cố gắng làm lại khi thất bại, bởi vì chỉ có như vậy, mọi người mới biết trân trọng tình cảm những người và những gì đã và đang đến trong cuộc đời mình.

Tình yêu bắt đầu bằng một nụ cười, đơm hoa kết trái bằng một nụ hôn và kết thúc bằng những giọt nước mắt... dù đó là giọt lệ buồn hay vui, thì tình yêu ấy đã đem đến cho bạn những kỷ niệm thật ấn tượng và sâu sắc, là dấu ấn của tâm hồn và cho từng bước trưởng thành của bạn.

Một tương lai tươi sáng luôn đứng lên trên một quá khứ đã lãng quên.

Bạn không thể nào thẳng tiến bước trên đường đời cho đến khi bạn biết cho qua đi và học hỏi những thất bại và những sai lầm, đau buồn trong quá khứ.
https://tapdoan9a7.forumvi.com
haruka
MOD
MOD
haruka

Gold : 94
Điểm yêu thích : 5

PHÚT TĨNH LẶNG Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: PHÚT TĨNH LẶNG   PHÚT TĨNH LẶNG EmptyTue Apr 27, 2010 5:27 pm

xúc động quá ông ngoại ơi
hu...hu...
rua_nhili9a7
THÀNH VIÊN TÍCH CỰC
THÀNH VIÊN TÍCH CỰC
rua_nhili9a7

Gold : 24
Điểm yêu thích : 2

PHÚT TĨNH LẶNG Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: PHÚT TĨNH LẶNG   PHÚT TĨNH LẶNG EmptyFri May 21, 2010 12:26 pm

Hợp zới tâm trạg tui đó ôg ngoại!.........pùn qá ik, nhưg b' làm sao h`, mọi điều cũg trở lại zới nó sau khj đã lỡ đánh mất ik 1 thứ wan trọg zới mình....
http://nhaccuatui.com
Sponsored content

PHÚT TĨNH LẶNG Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: PHÚT TĨNH LẶNG   PHÚT TĨNH LẶNG Empty

PHÚT TĨNH LẶNG
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 5 PHÚT...
» ban sao tinh yeu
» Tinh Ban .....